Uislamu na soundbites Papa FRANCOIS

 Qur'ani

 

 

Uislamu kamili na mpana dini, dini uwiano na wastani, dini ya huruma haki na usawa, dini wanajulikana na tofauti, dini Uislamu Muumba.

 

Hapa ni jinsi gani kawaida anauza us Uislamu!

 

Lakini ukweli ni tofauti sana!

 

Uislamu ni dini ya uwongo.

Na

ushahidi ni dhahiri.

 

Mtu hawezi kudai kumtumikia Mungu kwa kusema ya upendo na mikono mkononi na utekelezaji wale wanaokataa Uislamu.

 

Hata hivyo hii ni nini kila mtu anaweza kuona kila siku katika kila nchi wanaoishi chini ya sheria ya Kiislamu.

 

Lakini kwa kweli, mtu hawezi waomba upendo bila kuvumiliana!

 

Na uvumilivu sio sehemu ya maadili ya Kiislamu kama wanaokataa Uislamu ni kuhukumiwa kifo na Koran wale wote.

 

Wale wanaokataa Uislamu wenyewe ahukumiwe kufa na Qur’an!

 

Kwamba upendo kwamba Uislamu anakiri!

 

 

Katika Qur’ani uchaguzi ni rahisi kwa watu, ama ni maisha ya utumwa au taabu (mfano wa nini tunaona duniani kote) kwamba ni inayotolewa kwa wale ambao kukubali Uislamu au Hii ndiyo mauti kwa wote wanaokataa Uislamu.

 

Tunaona kwamba maisha ya Waislamu katika nchi za Kiislamu ni maisha halisi ya utumwa na utii kamili kwa maimamu. Na mateso au kifo wakati wao kukataa kutii.

 

Baadhi ya Waislamu ni hivyo conditioned na Uislamu wanakuwa fanatics na ni katika mambo yote ya zaidi ya kile kinachohitajika wao Koran.

 

Bila shaka maana sasa sheria za Kiislamu ni kutumika kisheria katika nchi au Waislamu walio wengi.

 

Lakini kesho na idadi ya watu na uhamiaji deregulated Uislamu utakuwa wengi katika nchi nyingi za Magharibi na sheria za Kiislamu basi itaibuka katika nchi za Magharibi.

 

Hii itakuwa ni Sharia na kukata watu viungo vyao, stonings na mwanamke kupunguzwa kwa jukumu la figuration na kitu ya ngono.

 

 

Uislamu ni kansa kampuni ya mali ya!

  

 

Uislamu ni mbaya zaidi kuliko Nazism, Waislam enslave watu na uongo na ugaidi. Wao kuwafanya uhalifu wengi wa kutisha, kukata lugha, mikono na miguu katika adhabu kwa ukiukaji wa sheria za Koranic.

 

Wao hata kuua wale wanaokataa sheria hizi za Kiislamu na hata kucheza mpira na wakuu wa waathirika bahati mbaya.

 

hatari zaidi ni ya Kiislamu fanatics Waislam, wao ni askari halisi ya Lusifa.

 

Wao ni Wenyeji bloodthirsty ambao kujiingiza, kuwatesa na kuwaua wale wanaokataa Uislamu na hasa Wakristo.

 

Ni lazima kuwaita jembe jembe! Wale ambao kutetea na kuunga mkono Islamisation ya watu ni makosa katika uhalifu dhidi ya ubinadamu.

 

Mohammed alikuwa katika wakati wake katika kesi bora kudanganywa na vibaya na Lucifer ambaye alikuwa kuuliza kama malaika Gabriel.

 

Vinginevyo ilikuwa usurper ambao na makosa ya baadhi ya elimu katika Kiebrania na sheria Christian ilianzishwa dini na kuandika mpya Biblia « Koran » « aped » kweli Judeo-Christian Biblia ili kushinda wake makabila wakati mpinzani na kudai mamlaka yake juu ya watu wa Mashariki ya Kati.

 

Warithi wake walikuwa nyuma yake hata juu ya kurekebisha au kuongeza Koran mistari kuhalalisha matendo yao na kuweka watu alishinda chini ya utawala wao.

 

Lakini wale walio katika karne ya ishirini na kuamini na kuunga mkono wale mambo bloodthirsty, ni sawa na hatia ya uhalifu dhidi ya ubinadamu wao!

 

Ni thamani ya kukumbuka kwamba katika Qur’ani Kuna aya ambazo ni mbali na roho ya Mungu kwa mfano wa haya:

 

Mimi kuwakaribisha kuangalia hii video ya wataalamu katika Uislamu.  Abbé Guy kurasa

 

 

Kishetani Aya

 

Chanzo:

https://www.youtube.com/watch?v=qlt7UGzGg-8

 

 

Sura 53

http://islamfrance.free.fr/doc/coran/sourate/53.html

 

 

 

Mistari 19 na 20:

 

53:19: Unafikiri [miungu] Lat na Uzza,

Maoni:  Nini unafikiri ya al-Lat na al-deities’Ouzza

 

53:20: Na Manaat, mwingine wa tatu?

Maoni  : na Manat tatu? Miungu hawa walikuwa sanamu jiwe hilo washirikina akapiga magoti mbele wakidai kwamba wangeweza awaombee kwa Mungu. Hiyo ina maana: Je, sanamu hizo wenye uwezo wa kitu chochote ambacho mnao waabudu badala ya Mwenyezi Mungu kile sasa hivi?. Pamoja na wasichana wao dharau, walidai kwamba malaika ni binti wa Mungu. Aliwaambia:

 

http://baladislam.over-blog.com/article-tafsir-sourate-53-l-etoile-par-al-jalalayn-98703250.html

 

 

Itakuwa ujinga kuamini kwamba Uislamu inaongoza kwa Mungu kwa sababu tunaona kila siku na kuona Hofu yote, uhalifu wote na mauaji yote nia Wakristo na Waislam kwa jina  la Uislamu, Muhammad,  Quran Hadith zake .

 

Uislamu ni hali isiyokuwa ya kawaida, ni hideous na machukizo mnyama imetoa mwishoni mwa wakati monsters, bloodthirsty na washupavu « Kiislam wanajihadi » Wao ni katika maadili ya horror  mara mia mbaya zaidi kuliko Nazis!

 

Je, ni mbaya zaidi ni kwamba  » Waislam ni  jihadi  « kusema yanahusu barua  Quran  na  « Hadith »  (nabii wa uongo Muhammad) na kwa hiyo nguvu na hata wajibu  kuua  wote wanaokataa Uislamu .  « Wayahudi, Wakristo, hawamjui na wengine … »

 

Uislamu ni kweli sumu na kwa kweli ni dini ya Lusifa, yeye imeunda kwa kulala kuharibu Kikristo na kupoteza kuendesha gari moja kwa moja kuzimu wale wote ambao kuja kwake (Waislamu).

 

Waislam ni Falskmyntarna!

Na kumtukana!

 

Chanzo:

 

https://www.youtube.com/watch?v=r5mXw99TaY8

 

Tazama pia makala yangu:

 

VITA muda kati ya Yesu Kristo na Lusifa katika haki ya Mungu

 

https://victorpicarra.wordpress.com/2015/04/16/la-guerre-du-temps-entre-jesus-christ-et-lucifer-dans-la-justice-de-dieu/

 

Bila shaka Waislamu ambao kuwakilisha zaidi ya bilioni watu « Wanaume, wanawake na watoto » ni kwa ujumla nzuri binadamu, joto na ukarimu.Wao ni kwa idadi kubwa na wacha Mungu sana wanaamini na dhamiri zao kumtumikia Mungu.

 

Lakini ole wao ni waathirika wa ugonjwa wa wa   Stockholm   na kama vile wao ni maimamu somo na washupavu Waislam kwamba kusababisha licha wenyewe moja kwa moja kwa Lusifa kuzimu.

 

Lakini Waislamu kama kila mtu duniani aliyopewa na Mungu hiari na hivyo ni makosa katika uhalifu dhidi ya ubinadamu yaliyofanywa na Waislam kwa jina la Mungu wao « Allah ».

 

Hata hivyo bado wanaweza kuja Yesu Kristo na hivyo kusamehewa na kuokolewa. Lakini ni lazima kuelewa kwamba hatuwezi kutumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja.

 

Huwezi kumtumikia Mungu na Lusifa wote wawili!

Wakati « neno » Lusifa ina viungo sawa na « neno » la Mungu « Upendo na Sheria » matokeo ni hata hivyo kinyume.

 

Mungu:  Hakuna upendo bila sheria na sheria bila upendo!

Lusifa  :  Hakuna sheria katika Upendo na Upendo katika Sheria

 

Wale ambao hawana kuja Yesu Kristo kwenda kwa Mungu, hamtaweza kuokolewa!

 

Lazima tujue, kuelewa, kukubali hilo na kuchukua jukumu.

 

Hapa ni mbili video wazi sana Mimi kuwakaribisha wote kuangalia kuelewa ajabu umuhimu huo wa kipekee kama kizazi hiki katika maisha ya mwanadamu.

 

Ushuhuda wa Baba Morand kuhani kaimu:

Kishetani Networks

 

https://www.youtube.com/watch?v=DpDvgiD6f0k

 

miujiza ya Biblia – miujiza 600 unabii kutimia

https://www.youtube.com/watch?v=41h4NNaQ77M

Kama nilivyoandika katika makala yangu ya awali  »  hapa   »  Ukristo ni kushambuliwa kutoka nje lakini pia kutoka ndani.

 

Na hata na Papa zinatakiwa kuwakilisha Kristo duniani na kujiandaa kwa ajili ya kurudi kwake.

 

 

Papa Francis Mei 16, 2015 juu ya tweeter

POPEPapa Francis Pontifex_fr 

Bora waliojeruhiwa Kanisa, lakini amesimama njiani kwa sababu Kanisa wagonjwa imefungwa katika juu yenyewe .

 

Mara ya kwanza mbele kila mmoja anaweza kukubaliana juu ya kusoma tweet hii ya Papa Francis, kanisa ina waliojeruhiwa njiani ni kanisa kwamba inafaa katika mateso yake inaendelea kufanya kazi kwa utukufu wa Yesu Kristo na wa Mungu.

 

Lakini kuchambua kwa undani zaidi msemo huu kidogo ya Papa juu ya tweeter ambao maana yake ni makubwa sana kwake.

 

Kwanza Papa inatambua kupitia picha kulinganisha kwamba Kanisa la kweli ni kujeruhiwa katika mwili wake.

 

Na kwa sababu nzuri, lakini haina kusema ni kwamba tangu Vatican IImakanisa mengi kufunga milango yao kwa ajili ya ukosefu wa waja na makuhani.

 

Na hao waliosalia, confessionals na clams ni hatua kwa hatua kuondolewa.

 

Wao wanazidi inapoharibiwa, kuharibiwa, walipora na hata kuchomwa moto.

 

Wakristo wanateswa na kinyama na Waislam.

 

Na hata katika kanisa kuna ulio wazi taka na mafundisho ya Yesu Kristo, maadili ya Kikristo na familia.

 

Kisha Papa alisema wazi kwamba Kanisa ni mgonjwa na hawezi kutibu kama bado imefungwa kwenye yenyewe.

 

Nini wazi zaidi maana yake ni kwamba Kanisa lazima kuwa wazi kwa dini nyingine. Na hivyo kwa Uislamu!

 

Hatimaye unaweka maono mawili ya kanisa kwa kulinganisha.

 

Yule bado kujeruhiwa katika barabara anastahili na mtu ni mgonjwa kwa sababu bado imefungwa.

 

Kila mtu anaelewa kuwa wakati Papa Francis na hii maneno kidogo inaonyesha kwamba kanisa ni lazima kutetea ni moja ya kutekeleza kafara na mateso kwa ajili ya utukufu wa Yesu Kristo na wa Mungu kwa kufungua hadi dini nyingine .

 

Lakini ni lazima pia kuelewa kwamba kwa kufungua hadi dini nyingine Kanisa pia anapokea Uislamu ndani yake na ushenzi wake wote!

 

Lakini basi ni lazima kuelewa kwamba Papa Francis ni kuvunja kamili na mafundisho ya Yesu Kristo.

 

Alisema kuwa dini zote ni kweli   (HAPA ) na sasa anataka kuingia Uislamu na dini nyingine katika Kanisa la Yesu Kristo!

 

Papa ni mtu elimu, tunayokabiliana nayo kuumwa hizo, pamoja na kwamba wanalazimika kujiuliza kuhusu motisha ya kweli !!!

 

Nini inathibitisha ni dhahiri kwamba yeye hadharani anakanusha mafundisho ya Yesu Kristo.

 

Tukumbuke hukumu nyingine ndogo alitamka hayo kwa njia ya Kristo, kuna miaka elfu mbili na ambayo ni zaidi ya milele muhimu leo: « Mimi ni njia kweli na uzima, mtu haji kwa Baba ila kwa kupitia kwangu! « 

 

Yesu Kristo hakuwa kutafuta kuwakaribisha katika kanisa lake na dini nyingine kinyume chake, ni wazi sana. Ni anasema wazi wazi kwamba ni njia pekee ya Mungu!

 

Francis Papa moyo wake kila mmoja kufuata njia yake katika dini yake wakati yeye anajua kwamba dini zote kusababisha Lusifa isipokuwa mmoja,   « Ukristo »!

 

Papa Francis kuonekana kutenda kama mkuu Utu wa hali na si kama kanisa la Yesu Kristo mwongozo!

 

Inaunga, kanisa lazima bado zimefungwa vizuri na kweli kwa maadili yake na mafundisho ya Yesu Kristo na hivyo kubakia kabisa kufungwa kwa dini nyingine.

 

Lakini kwa kweli, kanisa lazima kuwakaribisha na kuongoza, baadhi ya dini wao kuja, ambao wanataka kwenda kwa Mungu wale wote.

 

Lakini kwenda kwa Mungu kwa njia ya Yesu Kristo kwamba sisi lazima uende na tunajua njia pekee ni lazima kuwa Mkristo Katoliki. « Ubatizo, toba na kuomba msamaha katika kumwomba Mungu kwa kufanya dhambi na Yesu Kristo kuwa mwokozi wetu binafsi na kuzituma us Roho Mtakatifu kutuongoza na kutusaidia katika maisha yetu.

 

Lakini katika hali yoyote kanisa la Yesu Kristo lazima kukubaliana na maelewano na makanisa mengine na dini nyingine.

 

Kuna dini moja pekee wa kweli ni moja kwamba Yesu Kristo aliomba Peter kuunda « Kikristo » na kuna moja tu na Kanisa la kweli ni Kanisa Katoliki la.

 

kanisa pekee wa kweli wa Yesu Kristo Kanisa Katoliki la lakini ole tena kanisa Vatican tangu uchaguzi wa Papa Francis imekataa tangu sifa za ubora papa haina kutambua kuwa ni tu kama Askofu wa Roma.

 

Sisi jina « Papa » Askofu wa Roma « Francis » kwa sababu papa ni daima waliochaguliwa kwa wakati mmoja aliyeteuliwa Askofu wa Roma.

 

Lakini ni wazi kwamba « François » baada ya kuchaguliwa kwake kuwa Papa alikataa malipo ya jumla ya kukanusha Kanisa sifa yake na kukubali tu askofu wa Roma malipo!

 

Hii ni kesi ya kipekee katika kanisa tangu kuundwa kwake!

 

Kanisa Katoliki la Mtakatifu hahusiki rasmi kuwa kwa sababu haijawahi kuwa na mwongozo baada ya Februari 28, 2013 kufuatia kujiuzulu kwa mwisho Papa Benedict XVI.

 

Sisi ni tangu wakati huo zangu wapenzi ndugu zangu katika Kristo, wavivu na mikononi kwetu hata inasubiri kurudi imminent ya Bwana wetu juu ya mlima wa Mizeituni, ambayo hata hivyo kutanguliwa na utekaji nyara wa kanisa wake waaminifu kwamba nataka kwa moyo wangu wote kwamba unaweza wote kujiunga.

 

Mimi kuwakaribisha Brothers zangu wapenzi na dada katika Kristo Yesu kusoma katika nyakati hizi utata wa historia ya mwanadamu, sura ya 24 ya Injili ya Mathayo kujitoa kwa kurudi duniani wa Bwana wetu na Mfalme Yesu Kristo mtoto wa pekee wa Mungu.

 

kiungo:  Mwisho wa siku

 

Lakini sasa hadi kurudi kwa Bwana wetu Yesu Kristo, Imani yetu tu na Upendo lazima kuongoza hatua zetu katika maisha.

 

Ni lazima kuelewa kwamba nyakati za mwisho, Lusifa kuja na nguvu na yasiyo na uwiano na ajabu hila na bila ya msaada wa Bikira Maria, Roho Mtakatifu wa Yesu Kristo na wa Mungu hatuna Lusifa nafasi dhidi hustlers mkuu na waongo wa wakati wote.

 

Hebu wote kuomba Brothers zangu wapenzi na dada katika Kristo Yesu kwa ajili ya ulinzi wa Mungu.

 

Hiyo Upendo na Amani ya Kristo iwe nanyi milele.

Victor

Laisser un commentaire

Entrez vos coordonnées ci-dessous ou cliquez sur une icône pour vous connecter:

Logo WordPress.com

Vous commentez à l'aide de votre compte WordPress.com. Déconnexion / Changer )

Image Twitter

Vous commentez à l'aide de votre compte Twitter. Déconnexion / Changer )

Photo Facebook

Vous commentez à l'aide de votre compte Facebook. Déconnexion / Changer )

Photo Google+

Vous commentez à l'aide de votre compte Google+. Déconnexion / Changer )

Connexion à %s


%d blogueurs aiment cette page :