MUNGU KUWALINDENI WAKRISTO WA AL-KOCH!

4472788_3_cbbb_un ya-wanamgambo Wakristo-village_99dbb2cfde9a6e45d6b7fe047556dc69

 

Mwaka huu mwaka 2015 kama nilivyosema katika makala yangu ya Januari 1 (kiungo  hapa  )  tunaishi na kuishi mwingine wakati na nguvu sana ya mwisho wa wakati kwa sababu kubwa ya kurudi kwa Yesu Kristo ni karibu na matukio ni imara , nguvu, wazi na kulipuka. 

 

Moja kuangalia miaka kwenda na na janga ushahidi wa ajabu wa hali ya kimataifa katika maeneo yote inaonekana sisi katika njia ili wazi kwamba ni lazima mtu kuwa kipofu si kuona au imani mbaya kama vile mwanga inaonekana giza.

 

Katika robo ya kwanza ya mwaka 2015, Mungu itaongeza uelewa kwa binadamu (kiungo  hapa ) sisi uzoefu maumivu unabii katika Biblia kutangaza kurudi kwa Dunia ya mtoto wake wa pekee, na kipenzi, Yesu Kristo, Mwokozi wetu na Mfalme wetu ambayo atakuja nyuma na sisi kutawala dunia katika kipindi cha miaka elfu kwamba kututenga na hukumu ya mwisho.

 

Sisi lazima kuelewa kwamba tunaishi katika miaka ya hivi karibuni, ndugu zangu wapenzi Christian na dada wa dunia, wakati wa mateso na Imani.

 

mateso ya Wakristo ni sasa kimataifa na kwa kiwango kikubwa na vita vya wenyewe kwa wenyewe, vitendo vya kigaidi na kimwili, kimaadili na matusi.

 

Uislamu haki-kufikiri njia Mashariki, inalaani hasira na ukatili na matukio ya umwagaji damu, caricatures ya nabii wake Mohamed, kwenda mbali kama kuchoma bendera ya Ufaransa na wapenzi wetu na kuharibu balozi zetu.

 

Jinsi gani basi tunaweza kuwa na heshima kwa hordes ya fanatics ambao kikatili kelele « wafu » kwa Wakristo na Kifaransa.

 

Jinsi gani tunaweza kuwa na heshima kwa jeshi la fanatics bloodthirsty na wajinga kwa jina la Mungu wao kuwaita Mwenyezi Mungu kuua ndugu na dada zao uvumilivu na wazi-nia Waislamu na Kaka na Dada Wakristo wetu Mashariki .

 

Jinsi gani tunaweza kudai heshima kwa viumbe mbovu wanaokiuka maimu na kuua wale wanaokataa kuwasilisha kwa sheria barbaric lengo la kufanya « mtu » Mtumwa wa fanatics ambao ni kwa madhumuni ya –dhili mtu kukubali maisha ya utumwa.

 

Ni lazima ieleweke kwamba hawa viumbe kudharauliwa, fanatics, Waislam na magaidi kutafuta kufikia kwa nguvu, vita na ugaidi, ustaarabu mpya Duniani « Uislamu » .

 

Hivyo ni lazima alisema na kufafanua hordes haya wakali wa washupavu magaidi Kiislam kama wao kuamua kurudi kwa mdhamini au kufanya mashambulizi katika nchi ya haki za binadamu na raia « FRANCE », au kila kiumbe ni huru kuishi imani yake, dini yake na utamaduni katika heshima ya uhuru wa mtu binafsi na sheria za Jamhuri , sisi kuondoka katika kesi hakuna adhabu uhalifu uliofanywa katika Ufaransa na duniani kote dhidi ya watu wa Ufaransa, maadili yake na Jamhuri ya yake .

 

PEACE TIME   

majibu kutoka Ufaransa daima kuwa  na sheria yake na Haki na nguvu zake daima kuwa Sheria yake na Haki.

 

Wakati wa vita

MUNGU –rehemu ya adui zetu !!!

 

 

sheria ya Jamhuri ni ya kidunia na Waislamu wa Ufaransa, Kifaransa kuzaliwa kuishi kama kila Kifaransa kwa kufuata sheria ya Jamhuri, mila yake na desturi yake, ibada yake, utamaduni na Republican.

 

Kwa Waislamu kuwa Kifaransa na Kifaransa utaifa wao wamekuwa kukubaliwa maadili, sheria na Forodha wa kwetu, na Ufaransa na Jamhuri yake na lazima kuzingatia.

 

Kwa Kifaransa Waislamu zisizo wanaoishi katika Ufaransa ambao tena kukubali maadili na sheria za Jamhuri ya Ufaransa, wana tatizo kuwa wajibu wao kutatua.

 

Pacific Kifaransa na pacifists.

Amani kwa sababu wanaishi katika Amani

Pacifists kwa sababu wao kusaidia wengine kuishi kwa amani

 

Sisi, Kifaransa, ni wanaume na Amani Wanawake kuishi kwa amani na kwa jina la amani na upendo sisi kuwakaribisha waathirika wa dhuluma na kusaidia katika mfumo wa « Umoja wa Mataifa » na watu wote masikini waathirika wa madikteta na madmen bloodthirsty.

Kushambulia Ufaransa na watu wake ni uhalifu dhidi ya amani na upendo wa Mungu na kamwe kwenda adhabu!

 

Waislam,

 

Usiguse ndugu zangu Kifaransa na dada, Wayahudi, Waislamu, hawamjui, Wakristo au dini yoyote ile!

 

Fanatics Kiislam na magaidi, wewe wanaotetea jihad dhidi ya ustaarabu wetu na jamii yetu, adhabu yako ni karibu na itakuwa kuja kutoka mbinguni .

 

Itakuwa kubwa na itatimizwa

kwa mapenzi ya Mungu!

 

Waislam, basi wanatamani Mungu kukusaidia na kubaki viziwi maombi yako na machozi yako.

 

Tubu au kuangalia mbinguni!

 

Kwa wote bahati mbaya waathirika wa haya wazimu umwagaji damu, nataka kukuambia kwamba Mungu anaona mateso yako na kwamba siku ya ukombozi ni karibu, basi thawabu yenu itakuwa kubwa.

 

Tahadhari, Ujasiri, Patience na Maombi.

 

Wapenzi Kaka na Dada katika Kristo, Mungu anatupenda na itatusaidia kama inasaidia ndugu na Dada zetu YA AL-KOCH ambayo ni Oasis ya amani na upendo wa Jehanamu Iraq!

Link kwa Waandishi wa habari Ibara Wakristo Al-Koch   HERE 

 

 

Mungu awabariki watu wote wenye mapenzi mema.

Upendo, amani na furaha katika mioyo na katika lobbies kwa kutarajia kurudi katika utukufu duniani ya Bwana wetu Yesu Kristo.

Victor

Laisser un commentaire

Entrez vos coordonnées ci-dessous ou cliquez sur une icône pour vous connecter:

Logo WordPress.com

Vous commentez à l'aide de votre compte WordPress.com. Déconnexion / Changer )

Image Twitter

Vous commentez à l'aide de votre compte Twitter. Déconnexion / Changer )

Photo Facebook

Vous commentez à l'aide de votre compte Facebook. Déconnexion / Changer )

Photo Google+

Vous commentez à l'aide de votre compte Google+. Déconnexion / Changer )

Connexion à %s


%d blogueurs aiment cette page :